2019 ലെ ലോകസഭയിലെക്കുള്ള പൊതു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് – എം സി സി ലംഘനത്തിനെതിരായുള്ള ഫ്ലൈയിംഗ് സ്ക്വാഡ്


ക്രമ നം എല്‍.എ.സി സ്ക്വാഡ് നം എക്സിക്യൂട്ടീവ് മജിസ്ട്രേടിന്റെ പേരും തസ്തികയും പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ പേര്
1 102-അരൂര്‍ 1 ശ്രീ. എ. ബിജുകുമാര്‍, ബിഡിഒ, തൈക്കാട്ടുശ്ശേരി സി പി ഒ 6324 ശ്രീനിമോൻ,‍
സി പി ഒ 6390 സിനോ
2 102-അരൂര്‍ 2 ശ്രീ.ജോണി.സി.ആര്‍, സബ് രജിസ്ട്രാര്‍ ഓഫീസര്‍, കുത്തിയതോട് സി പി ഒ 6293 ഹരീഷ്,
സി പി ഒ 6597 സുധീഷ്‌
3 102-അരൂര്‍ 3 ശ്രീ.ഷാജി.കെ, ഗിരിജ നിവാസ്, സബ് രജിസ്ട്രാര്‍ ഓഫീസര്‍, പനവള്ളി സി പി ഒ 5461 ജയമോഹന്‍,
സി പി ഒ 6656 തോമസ്‌
4 103-ചേര്‍ത്തല 1 ശ്രീമതി. സലില എസ്,ബി ഡി ഒ പട്ടണക്കാട് എ എസ് ഐ പ്രസാദ്‌,
സി പി ഒ 6624 ശ്രീജിത്ത്‌
5 103-ചേര്‍ത്തല 2 ജയന്‍.ഒ.ജെ, എസ്.എസ്, എ ഇ ഒ, ചേര്‍ത്തല സി പി ഒ 5086 ധര്‍മജന്‍,
സി പി ഒ 6610 ജയന്‍
6 103-ചേര്‍ത്തല 3 പ്രിമല്‍കുമാര്‍.എന്‍, സബ് രജിസ്ട്രാര്‍ ഓഫീസര്‍, പട്ടണക്കാട് സി പി ഒ 4337 ഹരി,
സി പി ഒ 5487 ഉത്തമന്‍
7 104-ആലപ്പുഴ 1 ശ്രീ.ആര്‍ രജിത്,ബി ഡി ഒ,ആര്യാട് 1സി പി ഒ 6091 സനുരാജ് ,
സി പി ഒ 6204 പ്രവീണ്‍ മുരളി
8 104-ആലപ്പുഴ 2 ജോസ് സ്റ്റീഫന്‍, എസ് എസ്, മൃഗസംരക്ഷണ ഓഫീസ്, ആലപ്പുഴ സി പി ഒ 6279 വിനു,
സി പി ഒ 6037 ബോണിഫെസ്
9 104-ആലപ്പുഴ 3 ശ്രീ.ഹരി.ടി.ആര്‍, എസ് എസ്, എ ഇ ഒ, ആലപ്പുഴ സി പി ഒ 6372 അരുണ്‍,
സി പി ഒ 6482 സിദ്ധീക്ക് യു അക്ബര്‍
10 105-അമ്പലപ്പുഴ 1 ശ്രീ.വി ജെ ജോസഫ്‌, ബി ഡി ഒ, അമ്പലപ്പുഴ അനില്‍ കുമാര്‍ ജി, എ എസ് ഐ,
സി പി ഒ 5693 ലെനിമോന്‍
11 105-അമ്പലപ്പുഴ 2 മുഹമ്മദ്‌ കുഞ്ഞ്.എ,എസ് എസ്, ഡി എം ഒ(ഹോമീയോ), ആലപ്പുഴ എ എസ് ഐ രാജീവ്‌.എസ്.നായര്‍,
സി പി ഒ 6280 സുധീഷ്‌
12 105-അമ്പലപ്പുഴ 3 ബിജു.പി, എസ് എസ്, എ ഇ ഒ, അമ്പലപ്പുഴ ജി.എ.എസ്.ഐ ബെര്‍ളി ജോസഫ്‌,
സി പി ഒ 5961 സുധിമോന്‍
13 106-കുട്ടനാട് 1 ശ്രീ.രാധാകൃഷ്ണന്‍ പിള്ള,ബി ഡി ഒ, വെളിയനാട് എസ്.സി പി ഒ 4805 രാജപ്പന്‍,
സി പി ഒ 5893 പ്രലോഷ് കുമാര്‍
14 106-കുട്ടനാട് 2 ശ്രീകുമാര്‍.ജി, സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസ്, പുളിങ്കുന്ന് സി പി ഒ 6593 തോമസ്‌ ആന്റണി,
സി പി ഒ 6611 സജേഷ്
15 106-കുട്ടനാട് 3 അജിത്കുമാര്‍.എ.വി, വെളിയനാട്, എസ് എസ്, എ ഇ ഒ, രാമങ്കരി സി പി ഒ 6643 മോബിന്‍,
സി പി ഒ 1917 സുരേഷ് കുമാര്‍
16 107-ഹരിപ്പാട്‌ 1 ശ്രീ.ശ്രീജിത്ത് ജി പി, ബി ഡി ഒ,ഹരിപ്പാട്‌ സി പി ഒ 5801 പ്രമോദ്,
സി പി ഒ 6641 വിനോദ്
17 107-ഹരിപ്പാട്‌ 2 മധുകുമാര്‍.ടി.പി, ഹരിപ്പാട്‌,എസ് എസ്, എ ഇ ഒ സി പി ഒ 6464 ദിലീപ് ലോര്‍മാര്‍,
സി പി ഒ 5718 സാബു തോമസ്‌
18 107-ഹരിപ്പാട്‌ 3 അശോകന്‍.ജി, സബ് രജിസ്ട്രാര്‍ ഓഫീസര്‍,ഹരിപ്പാട്‌ സി പി ഒ 5825 മഹേഷ്‌,
സി പി ഒ 6346 സാഗര്‍
19 108-കായംകുളം 1 ശ്രീ. എസ് പ്രസാദ്‌, ബി ഡി ഒ, ഭരണിക്കാവ് ജി എ എസ് ഐ ബ്രിഗേഷ് കുമാര്‍‍,
സി പി ഒ 6654 അനില്‍
20 108-കായംകുളം 2 ആര്‍.സോമന്‍, എസ് എസ്, വിമെന്‍സ് പോളിടെക്നിക്ക് കോളേജ്, കായംകുളം സി പി ഒ 5689 സതീഷ്‌,
സി പി ഒ 5656 ഉഷസ്
21 108-കായംകുളം 3 ഷാജി.എന്‍, സബ് രജിസ്ട്രാര്‍ ഓഫീസര്‍, കീരികാട് സി പി ഒ 5976 നിഷാദ്,
സി പി ഒ 5798 പ്രദീപ്‌
22 109-മാവേലിക്കര 1 ശ്രീമതി.എസ് ജ്യോതിലക്ഷ്മി, ബി ഡി ഒ, മാവേലിക്കര സി പി ഒ 7059 ജയകുമാര്‍,
സി പി ഒ 6479 മുഹമ്മദ്‌ ഷാന്‍
23 109-മാവേലിക്കര 2 അജിത്കുമാര്‍.സി.എസ്, ഫാം സുപ്രണ്ട്, ജില്ലാ അഗ്രിക്കൾച്ചറൽ ഫാം, മാവേലിക്കര സി പി ഒ 5612 സുഭാഷ്‌
സി പി ഒ 5906 സുരേഷ് ബാബു
24 109-മാവേലിക്കര 3 സജീവ്‌.ആര്‍, ജില്ലാ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസര്‍, കേരള ക്യാഷ്യു വര്‍ക്കെഴ്സ് ബോര്‍ഡ്‌, കായംകുളം സി പി ഒ 6169 ശ്രീകുമാര്‍,
സി പി ഒ 5398 ഹരി
25 110-ചെങ്ങന്നൂര്‍ 1 ശ്രീ.ഹര്‍ഷന്‍ എസ്,ബി ഡി ഒ ചെങ്ങന്നൂര്‍ സി പി ഒ 6619 ശിഹാബ്,
സി പി ഒ 6821 ശൈലകുമാര്‍
26 110-ചെങ്ങന്നൂര്‍ 2 നിസാര്‍.എ, എസ് എസ്, ജനറല്‍ ഐ ടി & ഗവ. ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ ട്രെയിനിംഗ് ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോര്‍ വിമെന്‍, ചെങ്ങന്നൂര്‍ സി പി ഒ 6220 അനീഷ്‌ അനിരുദ്ധന്‍,
സി പി ഒ 6105 പ്രിന്‍സ് ജോണ്‍
27 110-ചെങ്ങന്നൂര്‍ 3 സ്കോട്ട്, ഡിവിഷനല്‍ അക്കൗണ്ട്‌ ആന്‍ഡ്‌ ഹൈഡ്രോളജി ഡിവിഷന്‍, ഇറിഗേഷന്‍, ചെങ്ങന്നൂര്‍ സി പി ഒ 6253 സതീഷ് എസ്,
സി പി ഒ 5839 വിനോദ് കുമാര്‍ ആര്‍